วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุภาพ วงษามาตย์ ผอ.สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 (ประธาน) พร้อมด้วย นางศิริวรรณ พลเศษ รอง ผอ.สพป.ร้อยเอ็ด เขต 1 และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เปิดค่ายเยาวชนรุ่นใหม่ใส่ใจวิถีนิวนอร์มอล” ตามโครงการรณรงค์ เฝ้าระวังและส่งเสริมสร้างสรรค์ วันวาเลนไทน์ประจำปี 2564 ภายใต้มาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (covid-19) ณ โรงเรียนธรรมจารีนิวาส อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1320-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1321-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1307-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1314-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1310-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1330-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1323-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1324-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1332-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/IMG_1328-1024x683.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/S__75898930-1024x768.jpg)
![](https://roiet1.go.th/wp-content/uploads/2021/02/S__75898933-1024x768.jpg)